| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Cửa | cửa xoay ba |
| Nhiệt độ | -2 ~ + 4 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Cửa | cửa xoay ba |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Cửa | Cửa đôi |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Cửa | cửa xoay ba bên đôi, tổng cộng 6 chiếc |
| Nhiệt độ | -2 ~ + 4 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Cửa | cửa xoay ba |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Cửa | Cửa xoay |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Cửa | trượt lưng |
| Kích thước sản phẩm | 1800 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 900W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1140*730*2000mm |
| Nhiệt độ | +2~ +4oC/-18~-22oC |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 1000L |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Đồng hương |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50Hz |
| Cửa | 4 chiếc |