| Tên sản phẩm | Siêu thị Thiết bị Điện lạnh Mở Máy làm lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 2250L |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | 5000 * 980 * 2100mm |
| Tên sản phẩm | tủ đông đảo |
|---|---|
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ |
| Comprssor | Công nghệ |
| Môi chất lạnh | R404a |
| Kiểu | Máy làm mát không khí |
| Tên sản phẩm | tủ đông lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ |
| Comprssor | Giáp |
| Môi chất lạnh | 290 |
| Màu sắc | Trắng / Xám đậm |
| Tên sản phẩm | Cửa hàng bán đồ ăn nhanh và sữa |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 1450L |
| Quyền lực | 4550W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Tên sản phẩm | Người bán hộp đựng sữa mở nhiều tầng |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Comprssor | Panasonic |
| Kiểu | Máy làm mát không khí |
| Kiểu khí hậu | N-ST |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh thương mại cho trái cây và đồ uống |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 1059L thiết bị điện lạnh siêu thị |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | 2000 * 1000 * 2100mm |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh thương mại cho trái cây và đồ uống |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 1059L thiết bị điện lạnh siêu thị |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | 2000 * 1000 * 2100mm |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh thương mại cho trái cây và đồ uống |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 1059L thiết bị điện lạnh siêu thị |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | 2000 * 1000 * 2100mm |
| Tên sản phẩm | Tủ đông lạnh đông đảo thực phẩm đông lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ thiết bị làm lạnh siêu thị |
| Loại làm mát | quạt làm mát siêu thị thiết bị điện lạnh |
| Comprssor | Công nghệ |
| Môi chất lạnh | R404a |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh Deli có Kho lưu trữ |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 8 ℃ thiết bị làm lạnh siêu thị |
| Loại làm mát | quạt làm mát siêu thị thiết bị điện lạnh |
| Comprssor | Panasonic |
| Kính trước | đóng hoặc mở |