| TÊN SẢN PHẨM | Dưới tủ lạnh truy cập |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H) (mm) | 1200 * 760/800 * 800mm |
| Máy nén | Wanbao / Embraco / Secop |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Điện áp (V) | 220V / 50-60HZ (tùy chọn), 110V / 60Hz |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 650 * 1200MM |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | Tủ lạnh trưng bày bánh 860W |
| Máy nén | Secop (Embraco) / Donper |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 860W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Tên sản phẩm | máy làm lạnh dưới quầy |
|---|---|
| nhiệt độ | +2 ~ +8 ℃ cho Máy làm lạnh dưới quầy |
| Khối lượng | 250L |
| Sức mạnh | 400W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |