| Tên sản phẩm | ba cửa kính dưới quầy làm lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 450 ~ 550L |
| Quyền lực | 250 ~ 300W |
| Loại cửa | 3 chiếc cửa kính |
| Tên sản phẩm | Dưới quầy làm lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Khối lượng | 300L |
| Sức mạnh | 380W |
| Loại làm mát | làm mát trực tiếp / làm mát quạt |
| Tên sản phẩm | Tủ đông 2 cửa dưới quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ |
| Âm lượng | 250 ~ 450L |
| Quyền lực | 250 ~ 350W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Tên sản phẩm | Tủ đông 3 cửa dưới quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ |
| Âm lượng | 450 ~ 550L |
| Quyền lực | 350 ~ 400W |
| Kích thước | 1800*800*800mm; 1800 * 800 * 800mm; 2100*800*800mm 2100 * 800 * 800mm |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh một cửa dưới quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 200L |
| Quyền lực | 200w |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh quầy salad |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 300L |
| Quyền lực | 350W |
| Loại làm mát | quạt làm mát / làm mát trực tiếp |
| Tên sản phẩm | cửa kính đôi dưới máy làm lạnh quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 200 ~ 450L |
| Quyền lực | 200 ~ 300W |
| Loại cửa | 2 chiếc cửa kính |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh 2 cửa dưới quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 200 ~ 450L |
| Quyền lực | 200 ~ 300W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Tên sản phẩm | máy làm lạnh dưới quầy |
|---|---|
| nhiệt độ | +2 ~ +8 ℃ cho Máy làm lạnh dưới quầy |
| Khối lượng | 250L |
| Sức mạnh | 400W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh 3 cửa dưới quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 450 ~ 550L |
| Quyền lực | 300 ~ 350W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |