| Kích thước sản phẩm | 1500 * 780 * 1250mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 720W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 650 * 1200MM |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | Tủ lạnh trưng bày bánh 860W |
| Máy nén | Secop (Embraco) / Donper |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 900W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 780 * 1600mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 760W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 660 * 1200mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | Tủ lạnh bánh 400L |
| Quyền lực | 760W |
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 730 * 1860mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 1090W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 760 * 1250/1500 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 720 ~ 820W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 660 * 1200mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | Tủ lạnh bánh 400L |
| Quyền lực | 650w |
| Noise Level | 45dB |
|---|---|
| Interior Shelves | 3 |
| Cooling system | Air Cooling |
| Material | Stainless Steel |
| Temperature Range | 2-10°C |
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 730 * 1100mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 650w |
| Máy nén | Secop (Embraco) |