| tên sản phẩm | Máy ép nước trái cây thương mại có vòi |
|---|---|
| Kích thước máy | 580 * 460 * 700mm |
| Dung tích | 10L * 4 |
| Quyền lực | Máy ép nước trái cây thương mại 380W |
| Trọng lượng | 42kg |
| TÊN SẢN PHẨM | Máy ép nước trái cây tự động |
|---|---|
| Kích thước máy | 490 * 460 * 700mm |
| Dung tích | 10L * 3 |
| Quyền lực | 320w |
| Trọng lượng | 35kg |
| Tên sản phẩm | Máy ép trái cây tự động |
|---|---|
| Kích thước máy | 490mm*460mm*700mm |
| Dung tích | 10L*3 |
| Quyền lực | 320W |
| Cân nặng | 35KGS |
| TÊN SẢN PHẨM | Máy phân phối đồ uống lạnh thương mại |
|---|---|
| Kích thước máy | 510 * 470 * 750mm |
| Dung tích | 18L * 1 / 18L * 2 / 18L * 3 |
| Quyền lực | 180 ~ 380W |
| Trọng lượng | 29kg-47kg |