| Tên sản phẩm | Máy làm lạnh 2 cửa thẳng đứng |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 210W |
| Âm lượng | 500L |
| Cách làm mát | làm mát không khí |
| Tên sản phẩm | cửa kính tủ lạnh thẳng đứng đơn |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 260W |
| Âm lượng | 500L |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh một cửa thẳng đứng |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 250W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | kho và thực phẩm tươi trong nhà bếp |
| Tên sản phẩm | Tủ đông 2 cửa thẳng đứng |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ |
| Quyền lực | 300W |
| Cách làm mát | làm mát không khí |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz; 220V / 60Hz; 110V/60Hz 110V |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ hoặc -18 ~ -22 ℃ |
|---|---|
| Chế độ làm mát | quạt làm mát / làm mát tĩnh |
| Máy nén | Secop / Embraco |
| Môi chất lạnh | r404a / r134a / r290a |
| Ứng dụng | bảo quản và trưng bày thực phẩm |
| Tên sản phẩm | tủ đông một cửa thẳng đứng |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ |
| Quyền lực | 300W |
| Âm lượng | 500L |
| Kích thước | 600 * 800 * 2000mm |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh 3 cửa dưới quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 200 ~ 300W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Vật chất | Thép không gỉ 201/430 |
| Tên sản phẩm | cửa kính tủ lạnh thẳng đứng đơn |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 260W |
| Âm lượng | 500L |
| Loại cửa | Cửa kính |