| Tên sản phẩm | Tủ đông trưng bày kem |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 1130 * 1350mm |
| Nhiệt độ | Tủ đông trưng bày kem -18 ~ -22 ℃ |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Công nghệ |
| Tên sản phẩm | Tủ đông trưng bày kem |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1310 * 680 * 790mm |
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ |
| Chế độ làm mát | quạt làm mát tủ đông trưng bày kem |
| Máy nén | Embraco |
| Tên sản phẩm | tủ đông trưng bày kem |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 960 * 1300mm |
| Nhiệt độ | -16 ~ -22 ℃ |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Công nghệ |
| Tên sản phẩm | tủ đông trưng bày kem thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1800 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Tecumseh / Embraco / Secop |
| Tên sản phẩm | Quầy trưng bày kem |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 1130 * 1350mm |
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Công nghệ |
| tên sản phẩm | Tủ đông trưng bày kem |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 1130 * 1350mm |
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ tủ đông trưng bày kem |
| Chế độ làm mát | quạt làm mát kem trưng bày tủ đông |
| Máy nén | Tecumseh |
| Tên sản phẩm | Tủ đông trưng bày muỗng kem |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1500*1130*1350mm |
| Nhiệt độ | Tủ đông trưng bày kem -18~ -22℃ |
| Chế độ làm mát | tủ đông trưng bày kem làm mát bằng quạt |
| Máy nén | Tecumseh |
| Tên sản phẩm | Tủ đông trưng bày kem |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 1130 * 1350mm |
| Nhiệt độ | -16 ~ -22 ℃ |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Công nghệ |