| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Đồng hương |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50Hz |
| Cửa | 4 chiếc cho một bên, tổng 8 chiếc |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Đồng hương |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50Hz |
| Cửa | 4 chiếc |
| Tên sản phẩm | Tủ mát trưng bày 5 cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 3100 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 2500L |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Đồng hương |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50Hz |
| Cửa | kính hai lớp với khung cửa nhôm |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh cửa kính đôi |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 360W |
| Âm lượng | 1000L |
| Loại cửa | Cửa kính |