| Tên sản phẩm | Tủ lạnh thương mại cho trái cây và đồ uống |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 1059L thiết bị điện lạnh siêu thị |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | 2000 * 1000 * 2100mm |
| Tên sản phẩm | Multideck Vertical Merchandiser |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | Tùy chỉnh |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Siêu thị Thiết bị Điện lạnh Mở Máy làm lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 2250L |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | 5000 * 980 * 2100mm |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh thương mại cho trái cây và đồ uống |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 1059L thiết bị điện lạnh siêu thị |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | 2000 * 1000 * 2100mm |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh thương mại cho trái cây và đồ uống |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 1059L thiết bị điện lạnh siêu thị |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | 2000 * 1000 * 2100mm |