| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
| Điện áp | 220V/50Hz/1p hoặc 380V/3N/50Hz |
| Kích thước (L × W × H) | Động cơ: 1230 × 670 × 670mm Thùng băng: 1230 × 930 × 1240mm |
| Tiêu thụ năng lượng | 2800W |
| Năng lực sản xuất | 681kg/ngày |
| Khả năng lưu trữ băng | 480kg |
| Máy nén | Aspera (Ý) |
| Hệ thống làm mát | Làm mát nước |
| Khuôn băng | 304# Thép không gỉ (11 × 18 × 2) |
| Thời gian chu kỳ | 12-16 phút mỗi đợt |
| Cân nặng | 280kg |