| Tên sản phẩm | máy làm lạnh dưới quầy |
|---|---|
| nhiệt độ | +2 ~ +8 ℃ cho Máy làm lạnh dưới quầy |
| Khối lượng | 260L |
| Sức mạnh | 320W |
| Loại làm mát | làm mát thông gió / làm mát bằng quạt làm lạnh |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh âm bàn 6 ngăn kéo |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1800*750*800+100mm |
| nhiệt độ | 0 ~ 5℃ |
| Loại làm mát | Làm mát bằng quạt/thông gió |
| Máy nén | GMCC / Embraco / Secop |
| Tên sản phẩm | Bàn quầy |
|---|---|
| nhiệt độ | +2 ~ +8oC |
| Khối lượng | 900L |
| Sức mạnh | 680W |
| Loại làm mát | làm mát trực tiếp / làm mát quạt |
| Tên sản phẩm | Bàn làm việc salad 1.8M |
|---|---|
| nhiệt độ | 0~ +10 ℃ cho Bàn Salad |
| Khối lượng | 350L |
| Sức mạnh | 380W |
| Loại làm mát | làm mát thông gió / làm mát bằng quạt làm lạnh |
| Tên sản phẩm | Bàn dưới quầy |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1500*600/700/760/800*800mm |
| nhiệt độ | +2 ~ +8℃ / -12 ~ -18℃ |
| Loại làm mát | làm mát trực tiếp / làm mát quạt |
| Máy nén | GMCC / Embraco / Secop |
| Tên sản phẩm | Bàn dưới quầy |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1500*600/700/760/800*800mm |
| nhiệt độ | +2 ~ +8℃ / -12 ~ -18℃ |
| Loại làm mát | làm mát trực tiếp / làm mát quạt |
| Máy nén | GMCC / Embraco / Secop |
| Tên sản phẩm | Bàn dưới quầy |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600*800*850mm |
| nhiệt độ | -12 ~ -18℃ |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Embraco / Secop / GMCC |
| Tên sản phẩm | Bàn xếp salad |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1800*760*800mm |
| Nhiệt độ | +2 ~ +8oC |
| Loại làm mát | làm mát trực tiếp / làm mát quạt |
| Máy nén | GMCC / Embraco / Secop |
| Tên sản phẩm | Bàn xếp salad |
|---|---|
| Nhiệt độ | +2 ~ +8oC |
| Khối lượng | 500L |
| Sức mạnh | 480W |
| Loại làm mát | làm mát trực tiếp / làm mát quạt |
| Tên sản phẩm | Dưới quầy làm lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Khối lượng | 300L |
| Sức mạnh | 380W |
| Loại làm mát | làm mát trực tiếp / làm mát quạt |