| Tên sản phẩm | Tủ lạnh hiển thị thịt kính cong 2M |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 8 ℃ thiết bị điện lạnh siêu thị |
| Âm lượng | 150L |
| Loại làm mát | quạt làm mát siêu thị thiết bị điện lạnh |
| Comprssor | Panasonic |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh tự phục vụ 5ft Meat Deli |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 8 ℃ thiết bị điện lạnh siêu thị |
| Âm lượng | 100L |
| Loại làm mát | quạt làm mát siêu thị thiết bị điện lạnh |
| Comprssor | Panasonic |
| Tên sản phẩm | Quầy làm lạnh tự phục vụ |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 8 ℃ |
| Âm lượng | 151L |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Comprssor | Panasonic |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh trưng bày thịt |
|---|---|
| Nhiệt độ | -2 ~ 8 ℃ |
| Âm lượng | 200L |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Comprssor | Panasonic |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh trưng bày thịt |
|---|---|
| Nhiệt độ | -2 ~ 8 ℃ |
| Âm lượng | 160L |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Comprssor | Panasonic |
| Tên sản phẩm | Hộp màn hình được làm lạnh kín kết hợp |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ / -18 ~ -22 ℃ |
| Comprssor | Panasonic / Tecumseh |
| Kích thước sản phẩm | 2500 * 1200 * 2000mm |
| Bảng điều khiển bên | 80 * 1200 * 2000mm |
| Tên sản phẩm | Tủ đông trưng bày cửa kính đứng siêu thị |
|---|---|
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ |
| Âm lượng | 1250L |
| Comprssor | bitzer |
| Kích thước sản phẩm | 2500 * 1000 * 2100mm |
| Tên sản phẩm | Siêu thị Thiết bị Điện lạnh Tủ lạnh Cửa kính Multideck |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 1600L |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | 3000 * 1000 * 2100mm |
| Tên sản phẩm | cửa kính ngăn mát và tủ đông |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ hoặc -18 ~ -22 ℃ |
| Âm lượng | Tùy chỉnh |
| Comprssor | Copeland / Bitzer |
| Kích thước sản phẩm | bất kỳ cánh cửa nào cũng có thể làm |
| Tên sản phẩm | Multideck Vertical Merchandiser |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | Tùy chỉnh |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | Tùy chỉnh |