| Tên sản phẩm | Máy làm đá vảy |
|---|---|
| Kích thước đầu băng | 2000 * 1600 * 1280mm |
| Sản xuất hàng ngày | 4000kgs / 24 giờ |
| Chế độ làm mát | Làm mát bằng không khí / Làm mát bằng nước |
| Máy nén | Copeland / Bitzer / Bock |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 220V/380V |
| Kích thước | 1250*840*1980mm |
| Dung tích | 40-880kg |
| Quyền lực | 2850W |
| Tên sản phẩm | Máy làm đá viên |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 398 * 542 * 682mm |
| Sản xuất hàng ngày | 50kg / 24 giờ |
| kho đá | 7 kg |
| Số băng / lần | 24 viên băng đạn |
| Tên sản phẩm | Máy làm đá viên 120 kg |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 682 * 610 * 1050mm |
| Sản xuất hàng ngày | 120kgs / 24 giờ |
| kho đá | 55 kg |
| Khối lượng tịnh | 76KGS |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 220V/1N/50Hz |
| Kích thước | 660*680*980mm |
| Dung tích | 90kg |
| Quyền lực | 0,618kw |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 220V/1N/50Hz |
| Kích thước | 660*680*980mm |
| Dung tích | 90kg |
| Quyền lực | 0,618kw |
| Tên sản phẩm | máy làm đá vảy |
|---|---|
| Kích thước đầu băng | 1500 * 1100 * 1045mm |
| Kích thước thùng đá | 1500 * 1400 * 2350mm |
| Sản xuất hàng ngày | 2000kg / 24 giờ |
| kho đá | 500 kg |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 220V/50Hz hoặc 115V/60Hz |
| Kích thước | 760*830*1900 |
| Dung tích | 454kg/ngày |
| Quyền lực | 1860W |
| Tên sản phẩm | máy làm đá vảy |
|---|---|
| Kích thước đầu băng | 1000 * 700 * 600mm |
| Kích thước thùng đá | 1040 * 1000 * 1800mm |
| Sản xuất hàng ngày | 300kg / 24 giờ |
| kho đá | 150 kg |
| Tên sản phẩm | Máy làm đá vảy |
|---|---|
| Kích thước đầu băng | 1700 * 1200 * 1200mm |
| Kích thước thùng đá | 1700 * 1650 * 2650mm |
| Sản xuất hàng ngày | 3000kg / 24 giờ |
| kho đá | 1500 KGS |