| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 220V/50HZ/1P |
| Kích thước | 4561930*1910 |
| Dung tích | 681kg/ngày |
| Quyền lực | 2800W |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50Hz/3P |
| Kích thước | 760*830*1900mm |
| Năng lực hàng ngày | 900kg/ngày |
| Quyền lực | 1,86KW |
| Hình dạng băng | khối lập phương/xúc xắc |
|---|---|
| Điện áp | 220V/380V |
| Kích thước | 1250*840*1980mm |
| Dung tích | 40-880kg |
| Quyền lực | 2850W |
| Điện áp | 220V/380V |
|---|---|
| Kích thước | 540*580*860mm |
| Quyền lực | 2850W |
| Cân nặng | 260kg |
| Chất làm lạnh | R22/404a |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 220V/380V |
| Kích thước | 1250*840*1980mm |
| Dung tích | 40-880kg |
| Quyền lực | 2850W |
| sản xuất nước đá | Máy làm đá viên 500kgs~1000kgs/24 giờ |
|---|---|
| kho chứa đá | Viên đá 480 kg |
| Sức mạnh | 3680w |
| Khay đá | 684 khay đựng đá viên |
| Điện áp | 220V,380V |
| Tên sản phẩm | máy làm đá vảy |
|---|---|
| Kích thước đầu băng | 1000 * 700 * 600mm |
| Kích thước thùng đá | 1040 * 1000 * 1800mm |
| Sản xuất hàng ngày | 500kgs / 24 giờ |
| kho đá | 300 kg |
| Tên sản phẩm | máy đá bào |
|---|---|
| Kích thước đầu băng | 1000 * 700 * 790mm |
| Kích thước thùng đá | 1040 * 1000 * 2000mm |
| Sản xuất hàng ngày | 1000kg / 24 giờ |
| kho đá | 300 kg |
| Sản xuất nước đá | 350kg / 24 giờ |
|---|---|
| kho đá | 250 kg |
| Quyền lực | Máy làm đá viên 1350W |
| Khay đá | Khay đá viên 306 |
| Điều kiện | Mới |
| Tên sản phẩm | máy đá vảy cá |
|---|---|
| Kích thước đầu băng | 1400 * 950 * 1000mm |
| Kích thước thùng đá | 1400 * 1400 * 2300mm |
| Sản xuất hàng ngày | 1500kg / 24 giờ |
| kho đá | 500 kg |