| TÊN SẢN PHẨM | Máy làm đá 100 kg hình viên đạn |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 682 * 610 * 1050mm |
| Sản xuất hàng ngày | 100kgs / 24 giờ |
| Trữ đá | 55 kg |
| Khối lượng tịnh | 72KGS |
| Kích thước sản phẩm | 682mm*610mm*1050mm |
|---|---|
| sản xuất hàng ngày | 100 kg/24 giờ |
| kho chứa đá | 55 kg |
| Khối lượng tịnh | 72kg |
| Trọng lượng thô | 78 kg |
| TÊN SẢN PHẨM | Máy làm đá viên đạn 25kg / 24hrs |
|---|---|
| Sản xuất hàng ngày | 25kg / 24 giờ |
| Trữ đá | 7 kg |
| Số băng / lần | 16 viên băng đạn |
| Cách làm mát | Quạt làm mát |
| TÊN SẢN PHẨM | Máy làm đá viên 26kg / 24hrs |
|---|---|
| Sản xuất hàng ngày | 26kg / 24 giờ |
| Trữ đá | 7 kg |
| Trọng lượng thô | 31 kg |
| Máy nén | Secop |
| TÊN SẢN PHẨM | Máy làm đá viên đạn 120 kg |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 682 * 610 * 1050mm |
| Sản xuất hàng ngày | 120kg / 24 giờ |
| Trữ đá | 55 kg |
| Khối lượng tịnh | 76kg |
| tên sản phẩm | máy làm đá viên |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 682 * 610 * 1050mm |
| Sản xuất hàng ngày | Máy làm đá viên đạn 90kgs / 24 giờ |
| Trữ đá | 55 kg |
| Khối lượng tịnh | 71KGS |
| Hình dạng băng | đạn |
|---|---|
| Điện áp | 220V/50 ~ 60Hz; 110V/50 ~ 60Hz |
| Kích thước | 548*611*823mm |
| Khả năng lưu trữ băng | 13kg |
| sản xuất hàng ngày | 50kg |
| Hình dạng băng | đạn |
|---|---|
| Điện áp | 220V/110V |
| Kích thước | 1250*840*1980mm |
| Quyền lực | 2850W |
| Cân nặng | 260kg |
| Tên sản phẩm | máy làm đá vảy |
|---|---|
| Kích thước đầu băng | 1700 * 1200 * 1100mm |
| Kích thước thùng đá | 1700 * 1650 * 2650mm |
| Sản xuất hàng ngày | 2500kg / 24 giờ |
| kho đá | 1500 KGS |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
|---|---|
| Công suất | 20KG/24H |
| Lưu trữ | 15kg |
| Khay đá | 4*9 |
| Máy nén | body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断155 window.onload = function () { docu |