| Sản xuất nước đá | Máy làm đá viên thương mại 135kg / 24 giờ |
|---|---|
| kho đá | 150kg |
| Kích thước đầu băng | 560 * 600 * 570mm |
| Kích thước thùng đá | 560 * 830 * 1050mm |
| Quyền lực | 750 w |
| Ice Size | 1 Inch |
|---|---|
| Refrigerant | R404a |
| Compressor Brand | Secop/Copeland/Tecumseh |
| Voltage | 220V |
| Cooling System | Air Cooling Cube Ice Machine |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 220V/50Hz hoặc 115V/60Hz |
| Kích thước | 760*830*1900 |
| Dung tích | 454kg/ngày |
| Quyền lực | 1860W |
| Certifications | ETL, NSF |
|---|---|
| Compressor Brand | Secop/Copeland/Tecumseh |
| Voltage | 220V |
| Ice Size | 1 Inch |
| Refrigerant | R404a |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
|---|---|
| Công suất | 20KG/24H |
| Lưu trữ | 15kg |
| Khay đá | 4*9 |
| Máy nén | body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断155 window.onload = function () { docu |
| Hình dạng băng | đạn |
|---|---|
| Điện áp | 220V/110V |
| Kích thước | 1250*840*1980mm |
| Quyền lực | 2850W |
| Cân nặng | 260kg |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 220V/1N/50Hz |
| Kích thước | 660*680*980mm |
| Dung tích | 90kg |
| Quyền lực | 0,618kw |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 220V/1N/50Hz |
| Kích thước | 660*680*980mm |
| Dung tích | 90kg |
| Quyền lực | 0,618kw |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 220V/380V |
| Kích thước | 1250*840*1980mm |
| Dung tích | 40-880kg |
| Quyền lực | 2850W |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 220V/380V |
| Kích thước | 1250*840*1980mm |
| Dung tích | 40-880kg |
| Quyền lực | 2850W |