| Tên sản phẩm | Máy làm đá vảy |
|---|---|
| Kích thước đầu băng | 1700 * 1200 * 1200mm |
| Kích thước thùng đá | 1700 * 1650 * 2650mm |
| Sản xuất hàng ngày | 3000kg / 24 giờ |
| kho đá | 1500 KGS |
| Tên sản phẩm | máy làm đá vảy 5 tấn |
|---|---|
| Kích thước đầu băng | 2000 * 1650 * 1360mm |
| Sản xuất hàng ngày | 5000kgs / 24 giờ |
| Chế độ làm mát | Làm mát bằng không khí / Làm mát bằng nước |
| Máy nén | Copeland / Bitzer / Bock |
| Điện áp | 220V/50 ~ 60Hz; 110V/50 ~ 60Hz |
|---|---|
| Kích thước | 682*610*1050MM |
| Khả năng lưu trữ băng | 55kg |
| sản xuất hàng ngày | 150kg |
| Hệ thống làm mát | Làm mát không khí |
| Ứng dụng | Thuộc về thương mại |
|---|---|
| Khả năng chứa đá | 250kg, 500kg, 600kg, 700kg, 800kg, 900kg, 1000kg, 2000kg |
| Kích thước(l*w*h) | 760*830*1900mm |
| Điện áp | 220V/50Hz;220V/60Hz;110V/60Hz |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát/làm mát bằng nước |
| Kích thước sản phẩm | 900*520*835mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Âm lượng | 208L |
| Quyền lực | 190W |
| Kích thước sản phẩm | 1800*730*1100mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Quyền lực | 800W |
| Máy nén | Secop(Embraco) |