| Kích thước sản phẩm | 1500 * 650 * 1200MM |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | Tủ lạnh trưng bày bánh 860W |
| Máy nén | Secop (Embraco) / Donper |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh dưới quầy |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1500*600*800+50mm |
| nhiệt độ | 0 ~ 5℃ |
| Loại làm mát | Làm mát bằng quạt/thông gió |
| Máy nén | GMCC / Embraco / Secop |
| Kích thước sản phẩm | 600 * 870 * 520mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng quạt |
| Âm lượng | Tủ lạnh 138L bar |
| Quyền lực | Tủ lạnh dạng thanh 160W |
| Kích thước sản phẩm | 1350 * 520 * 835mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng quạt |
| Âm lượng | 330L |
| Quyền lực | 250W |
| Nhiệt độ | -16 ~ -20 ℃ hoặc nhiệt độ kép |
|---|---|
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Giáp |
| Môi chất lạnh | R404a |
| Ứng dụng | cho bột đông lạnh trong cửa hàng bánh |
| Nhiệt độ | 2 ~ 8 / -16 ~ -20 ℃ |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 800 * 2000mm |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| khay nướng bánh | 28 chiếc |
| Điều kiện | Mới |
| Tên sản phẩm | Salad Bar Tủ lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 200L |
| Quyền lực | 200w |
| Loại làm mát | quạt làm mát / làm mát trực tiếp |
| Kích thước sản phẩm | 600 * 870 * 520mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng quạt |
| Âm lượng | Tủ lạnh 138L bar |
| Quyền lực | Tủ lạnh dạng thanh 160W |
| Kích thước sản phẩm | 600 * 870 * 520mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng quạt |
| Âm lượng | Tủ lạnh 138L bar |
| Quyền lực | Tủ lạnh dạng thanh 160W |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh hiển thị Deli |
|---|---|
| Nhiệt độ | Tủ đông tủ lạnh thương mại 2 ~ 8 ℃ |
| Âm lượng | 150L |
| Loại làm mát | quạt làm mát tủ lạnh thương mại tủ đông |
| Comprssor | Panasonic |