| Tên sản phẩm | tủ lạnh trưng bày salad |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Vật chất | Thép không gỉ 201/430 |
| Dịch vụ sau bán hàng | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Bàn xếp salad |
|---|---|
| Nhiệt độ | -5 ~ +5oC |
| Khối lượng | 300L |
| Sức mạnh | 320W |
| Loại làm mát | làm mát trực tiếp / làm mát quạt |
| Tên sản phẩm | Bàn dưới quầy |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1500*600/700/760/800*800mm |
| nhiệt độ | +2 ~ +8℃ / -12 ~ -18℃ |
| Loại làm mát | làm mát trực tiếp / làm mát quạt |
| Máy nén | GMCC / Embraco / Secop |
| Kích thước sản phẩm | 1350 * 530 * 835mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng quạt |
| Âm lượng | 330L |
| Quyền lực | 250W |
| Kích thước sản phẩm | 900 * 870 * 520mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng quạt |
| Âm lượng | 218L |
| Quyền lực | 190W |
| Tên sản phẩm | máy làm lạnh dưới quầy |
|---|---|
| nhiệt độ | +2 ~ +8 ℃ cho Máy làm lạnh dưới quầy |
| Khối lượng | 250L |
| Sức mạnh | 400W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |