| Tên sản phẩm | Tủ đông 3 cửa dưới quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ |
| Âm lượng | 450 ~ 550L |
| Quyền lực | 350 ~ 400W |
| Kích thước | 1800*800*800mm; 1800 * 800 * 800mm; 2100*800*800mm 2100 * 800 * 800mm |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh 3 cửa dưới quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 450 ~ 550L |
| Quyền lực | 300 ~ 350W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Tên sản phẩm | Tủ đông 2 cửa dưới quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ |
| Âm lượng | 250 ~ 450L |
| Quyền lực | 250 ~ 350W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Tên sản phẩm | Tủ đông trưng bày 3 cửa thẳng đứng |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -20 ℃ |
| Quyền lực | 110W |
| Âm lượng | 1500L |
| Loại cửa | kính ba lớp với phim sưởi |
| Tên sản phẩm | 3 cửa thẳng đứng hiển thị làm lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 650w |
| Âm lượng | 1500L tủ đông lạnh bằng thép không gỉ thương mại |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Tên sản phẩm | tủ đông cửa kính kép thẳng đứng |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ |
| Quyền lực | 800W |
| Âm lượng | 1000L |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh cửa kính đôi |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 360W |
| Âm lượng | 1000L |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Tên sản phẩm | cửa kính tủ lạnh thẳng đứng đơn |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 260W |
| Âm lượng | 500L |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Tên sản phẩm | cửa kính tủ lạnh thẳng đứng đơn |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 260W |
| Âm lượng | 500L |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Tên sản phẩm | 6 cửa tủ lạnh thương mại bằng thép không gỉ tủ đông |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1800 * 760/800 * 2000mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ / -12 ~ -18 ℃ |
| Quyền lực | 880W |
| Âm lượng | 1600L |