| Tên sản phẩm | Salad Bar Tủ lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 200L |
| Quyền lực | 200w |
| Loại làm mát | quạt làm mát / làm mát trực tiếp |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh một cửa dưới quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 200L |
| Quyền lực | 200w |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Nhiệt độ | -16 ~ -20 ℃ |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 800 * 2000mm |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| khay nướng bánh | 28 chiếc |
| Quyền lực | 600W |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh quầy salad |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 300L |
| Quyền lực | 350W |
| Loại làm mát | quạt làm mát / làm mát trực tiếp |
| Nhiệt độ | 2 ~ 8 / -16 ~ -20 ℃ |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 800 * 2000mm |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| khay nướng bánh | 28 chiếc |
| Điều kiện | Mới |
| Tên sản phẩm | ba cửa kính dưới quầy đông lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ |
| Âm lượng | 450 ~ 550L |
| Quyền lực | 350 ~ 400W |
| Loại cửa | 3 chiếc cửa kính |
| Tên sản phẩm | ba cửa kính dưới quầy làm lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 450 ~ 550L |
| Quyền lực | 250 ~ 300W |
| Loại cửa | 3 chiếc cửa kính |
| Tên sản phẩm | cửa kính đôi dưới tủ đông quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ |
| Âm lượng | 200 ~ 450L |
| Quyền lực | 250 ~ 350W |
| Loại cửa | 2 chiếc cửa kính |
| Tên sản phẩm | cửa kính đôi dưới máy làm lạnh quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 200 ~ 450L |
| Quyền lực | 200 ~ 300W |
| Loại cửa | 2 chiếc cửa kính |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh 2 cửa dưới quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 200 ~ 450L |
| Quyền lực | 200 ~ 300W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |