| Tên sản phẩm | máy làm lạnh trưng bày salad |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 400W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Vật chất | Thép không gỉ 201/430 |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh salad trên bàn |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 120W |
| Loại làm mát | Làm mát trực tiếp |
| Vật chất | Thép không gỉ 201/430 |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh 3 cửa dưới quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 200 ~ 300W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Vật chất | Thép không gỉ 201/430 |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh trưng bày salad 3 cửa |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Vật chất | Thép không gỉ 201/430 |
| Dịch vụ sau bán hàng | 1 năm |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh trưng bày salad |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Vật chất | Thép không gỉ 201/430 |
| Dịch vụ sau bán hàng | 1 năm |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thép không gỉ |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 200 ~ 300W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Vật chất | Thép không gỉ 201/430 |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh dưới quầy với 4 ngăn kéo |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 200 ~ 300W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Vật chất | Thép không gỉ 201/430 |
| Tên sản phẩm | Tủ đông lạnh Undercounter |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ / 2 ~ 8 ℃ |
| Âm lượng | 250 ~ 450L |
| Quyền lực | 250 ~ 350W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh thép không gỉ thương mại |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 8 ℃ |
| Quyền lực | 900W |
| Âm lượng | 1300L |
| Loại cửa | cửa kính trượt |
| Tên sản phẩm | Tủ đông trưng bày kem |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 1130 * 1350mm |
| Nhiệt độ | -18 ~ -25 ℃ Tủ đông trưng bày làm kem |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Công nghệ |