| Hình dạng băng | khối lập phương/xúc xắc |
|---|---|
| Điện áp | 220V/380V |
| Kích thước | 1250*840*1980mm |
| Dung tích | 40-880kg |
| Quyền lực | 2850W |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50Hz/3P |
| Kích thước | 760*830*1900mm |
| Năng lực hàng ngày | 900kg/ngày |
| Quyền lực | 1,86KW |
| TÊN SẢN PHẨM | Máy làm đá viên đạn 25kg / 24hrs |
|---|---|
| Sản xuất hàng ngày | 25kg / 24 giờ |
| Trữ đá | 7 kg |
| Số băng / lần | 16 viên băng đạn |
| Cách làm mát | Quạt làm mát |
| TÊN SẢN PHẨM | Máy làm đá viên 26kg / 24hrs |
|---|---|
| Sản xuất hàng ngày | 26kg / 24 giờ |
| Trữ đá | 7 kg |
| Trọng lượng thô | 31 kg |
| Máy nén | Secop |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 220V/50HZ/1P |
| Kích thước | 4561930*1910 |
| Dung tích | 681kg/ngày |
| Quyền lực | 2800W |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50Hz/3ph |
| Kích thước | 1230*930*2040 |
| Khả năng lưu trữ băng | 480kg |
| Quyền lực | 3680W |
| Điện áp | 220V/380V |
|---|---|
| Kích thước | 540*580*860mm |
| Quyền lực | 2850W |
| Cân nặng | 260kg |
| Chất làm lạnh | R22/404a |
| Hình dạng băng | đạn |
|---|---|
| Điện áp | 220V/50 ~ 60Hz; 110V/50 ~ 60Hz |
| Kích thước | 548*611*823mm |
| Khả năng lưu trữ băng | 13kg |
| sản xuất hàng ngày | 50kg |
| Sản xuất nước đá | Máy làm đá viên thông thường 500kg / 24 giờ |
|---|---|
| kho đá | 250 kg |
| Quyền lực | 1860W |
| Khay đá | 399 khay đá viên |
| Cách làm mát | Làm mát bằng không khí, làm mát bằng nước |
| Ice Production Time | 24 Hours |
|---|---|
| Voltage | 220V |
| Ice Size | 1 Inch |
| Ice Tray | 342 Ice Cubes Tray |
| Ice Production | 454kg/24hours |