| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1900*950*2050mm |
| nhiệt độ | -1 ~ 8°C |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Khối lượng | 1000L |
| Product name | upright freezer |
|---|---|
| Product Size | 1200*760*2000mm |
| Temperature | -12~ -18℃ |
| Cooling System | Fan Cooling |
| Volume | 1000L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600*800*2000MM |
| nhiệt độ | 0~ 10℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Khối lượng | Tủ lạnh thương mại đứng 450L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600*700*1980mm |
| nhiệt độ | 0~ 8℃/0~ -12℃ |
| Hệ thống làm mát | làm mát trực tiếp |
| Khối lượng | Tủ lạnh thương mại đứng 450L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1220*760*1980mm |
| nhiệt độ | -24~ -30℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Khối lượng | 1000L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 620*900*2000mm |
| nhiệt độ | -5~ +5℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Khối lượng | 450L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 610*760*1980mm |
| nhiệt độ | +2~ +8℃ / -12~ -18℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | 800L |
| Noise Level | 45dB |
|---|---|
| Interior Shelves | 3 |
| Cooling system | Air Cooling |
| Material | Stainless Steel |
| Temperature Range | 2-10°C |
| Voltage | 220V/50Hz |
|---|---|
| Color | White |
| Temperature Range | 2-10°C |
| Capacity | 400L |
| Door Type | Sliding |
| Noise Level | 45dB |
|---|---|
| Color | White |
| Interior Light | Yes |
| Interior Shelves | 3 |
| Material | Stainless Steel |