| Tên sản phẩm | Bàn xếp salad |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 8oC |
| Khối lượng | 300L |
| Sức mạnh | 320W |
| Loại làm mát | làm mát trực tiếp / làm mát quạt |
| Defrost Type | Automatic |
|---|---|
| Interior Light | Yes |
| Size | 1500*650*1200mm |
| Noise Level | 45dB |
| Cooling system | Air Cooling |
| Size | 1500*650*1200mm |
|---|---|
| Voltage | 220V/50Hz |
| Capacity | 400L |
| Door Type | Sliding |
| Defrost Type | Automatic |
| Tên sản phẩm | Bàn xếp salad |
|---|---|
| Nhiệt độ | -5 ~ +5oC |
| Khối lượng | 300L |
| Sức mạnh | 320W |
| Loại làm mát | làm mát trực tiếp / làm mát quạt |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Quán bar |
|---|---|
| Kích thước (L*W*H) (mm) | 560*585*880mm |
| Máy nén | máy nén thương hiệu (tùy chọn) |
| Điện áp (V) | 220V/50-60HZ,110V/60Hz(tùy chọn) |
| Sức mạnh (W) | 160W |
| Tên sản phẩm | Máy làm lạnh 4 cửa thẳng đứng |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 300W |
| Âm lượng | 1000L |
| Cách làm mát | làm mát không khí |
| Tên sản phẩm | thanh mát phía sau |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1350*535*830mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Âm lượng | 330L |
| Tên sản phẩm | thanh mát phía sau |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1350mm*535mm*830mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Âm lượng | 330 lít |
| Tên sản phẩm | Tủ đông trưng bày muỗng kem |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1500*1130*1350mm |
| Nhiệt độ | Tủ đông trưng bày kem -18~ -22℃ |
| Chế độ làm mát | tủ đông trưng bày kem làm mát bằng quạt |
| Máy nén | Tecumseh |
| tên sản phẩm | thanh mát trở lại |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1350 * 535 * 830mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 330L |