| Kích thước sản phẩm | 600 * 870 * 520mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng quạt |
| Âm lượng | Tủ lạnh 138L bar |
| Quyền lực | Tủ lạnh dạng thanh 160W |
| Tên sản phẩm | thanh mát phía sau |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1350*535*830mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Âm lượng | 330L |
| Đăng kí | Cửa hàng tiện lợi / Quán bar |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1350 * 535 * 830mm |
| Điện áp (V) | 220V / 50-60HZ, 110V / 60Hz (tùy chọn) |
| Công suất (W) | 220V |
| Âm lượng | 330L |
| tên sản phẩm | thanh mát trở lại |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1350 * 535 * 830mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 330L |
| Size | 1500*650*1200mm |
|---|---|
| Voltage | 220V/50Hz |
| Capacity | 400L |
| Door Type | Sliding |
| Defrost Type | Automatic |
| Voltage | 220V/50Hz |
|---|---|
| Color | White |
| Temperature Range | 2-10°C |
| Capacity | 400L |
| Door Type | Sliding |
| Noise Level | 45dB |
|---|---|
| Interior Shelves | 3 |
| Cooling system | Air Cooling |
| Material | Stainless Steel |
| Temperature Range | 2-10°C |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 860W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Tên sản phẩm | máy làm lạnh trưng bày salad |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 400W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Vật chất | Thép không gỉ 201/430 |
| Tên sản phẩm | cửa kính đơn làm mát đồ uống |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 450L |