| Kích thước sản phẩm | 1350 * 520 * 835mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng quạt |
| Âm lượng | 330L |
| Quyền lực | 250W |
| Defrost Type | Automatic |
|---|---|
| Interior Light | Yes |
| Size | 1500*650*1200mm |
| Noise Level | 45dB |
| Cooling system | Air Cooling |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 760W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1800*730*1100mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Quyền lực | 800W |
| Máy nén | Secop(Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 730 * 1100mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 760W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 730 * 1100mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 760W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 860W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 730 * 1100mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 650w |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ hoặc -18 ~ -22 ℃ |
|---|---|
| Chế độ làm mát | quạt làm mát / làm mát tĩnh |
| Máy nén | Secop / Embraco |
| Môi chất lạnh | r404a / r134a / r290a |
| Ứng dụng | bảo quản và trưng bày thực phẩm |
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 660 * 1200mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | Tủ lạnh bánh 400L |
| Quyền lực | 650w |