| Tên sản phẩm | Siêu thị Thiết bị Điện lạnh Tủ lạnh Cửa kính Multideck |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 1600L |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | 3000 * 1000 * 2100mm |
| Nhiệt độ | -2 ~ + 4 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Cửa | cửa xoay ba |
| Tên sản phẩm | với trong tủ lạnh 3 cửa |
|---|---|
| Kích thước | 1800 * 700 * 2100mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Tên sản phẩm | ba cửa kính dưới quầy làm lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 450 ~ 550L |
| Quyền lực | 250 ~ 300W |
| Loại cửa | 3 chiếc cửa kính |
| Nhiệt độ | -2 ~ + 4 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Cửa | cửa xoay ba |
| Kích thước sản phẩm | 1350 * 530 * 850mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 330L |
| Quyền lực | 250W |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh trưng bày một cửa |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600 * 700 * 2000mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 500L |
| Kích thước sản phẩm | 1350 * 530 * 835mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng quạt |
| Âm lượng | 330L |
| Quyền lực | 250W |
| Kích thước sản phẩm | 1800 * 730 * 1100mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 800W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 2000 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 950W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |