| Tên sản phẩm | Tủ đông trưng bày bánh kem |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 1130 * 1350mm |
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Công nghệ |
| Tên sản phẩm | Tủ mát trưng bày cửa hàng tiện lợi |
|---|---|
| Kích thước | 1800 * 700 * 2100mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát đồ uống Tủ lạnh cửa kính |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Đồng hương |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50Hz |
| Cửa | kính hai lớp với khung cửa nhôm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Cửa | Cửa xoay |
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 650w |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Tên sản phẩm | tủ đông cửa kính kép thẳng đứng |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ |
| Quyền lực | 800W |
| Âm lượng | 1000L |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh hai cửa |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 800L |
| Tên sản phẩm | cửa kính đôi dưới tủ đông quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ |
| Âm lượng | 200 ~ 450L |
| Quyền lực | 250 ~ 350W |
| Loại cửa | 2 chiếc cửa kính |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Cửa | cửa xoay ba bên đôi, tổng cộng 6 chiếc |
| Tên sản phẩm | cửa kính đôi dưới máy làm lạnh quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 200 ~ 450L |
| Quyền lực | 200 ~ 300W |
| Loại cửa | 2 chiếc cửa kính |