| Tên sản phẩm | Máy làm đá viên 120 kg |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 682 * 610 * 1050mm |
| Sản xuất hàng ngày | 120kgs / 24 giờ |
| kho đá | 55 kg |
| Khối lượng tịnh | 76KGS |
| Ice Size | 1 Inch |
|---|---|
| Refrigerant | R404a |
| Compressor Brand | Secop/Copeland/Tecumseh |
| Voltage | 220V |
| Cooling System | Air Cooling Cube Ice Machine |
| Sản xuất nước đá | 350kg / 24 giờ |
|---|---|
| kho đá | 250 kg |
| Quyền lực | Máy làm đá viên 1350W |
| Khay đá | Khay đá viên 306 |
| Điều kiện | Mới |
| Kích thước sản phẩm | 680 * 690 * 1000mm |
|---|---|
| Sản xuất nước đá | 90kg / 24 giờ Máy làm đá Cube |
| kho đá | 45kg |
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| Quyền lực | 600 W |
| Điện áp | 220V/380V |
|---|---|
| Kích thước | 540*580*860mm |
| Quyền lực | 2850W |
| Cân nặng | 260kg |
| Chất làm lạnh | R22/404a |
| TÊN SẢN PHẨM | Máy làm đá viên đạn 120 kg |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 682 * 610 * 1050mm |
| Sản xuất hàng ngày | 120kg / 24 giờ |
| Trữ đá | 55 kg |
| Khối lượng tịnh | 76kg |
| Certifications | ETL, NSF |
|---|---|
| Compressor Brand | Secop/Copeland/Tecumseh |
| Voltage | 220V |
| Ice Size | 1 Inch |
| Refrigerant | R404a |
| Hình dạng băng | khối lập phương/xúc xắc |
|---|---|
| Điện áp | 220V/380V |
| Kích thước | 1250*840*1980mm |
| Dung tích | 40-880kg |
| Quyền lực | 2850W |
| Kích thước sản phẩm | 680 * 690 * 1000mm |
|---|---|
| Sản xuất nước đá | Máy làm đá lập phương 128kg / 24 giờ |
| kho đá | 45kg |
| Hệ thống làm mát | Máy làm đá thương mại làm mát không khí |
| Quyền lực | 650w |
| Sản xuất nước đá | Máy làm đá viên thông thường 680kg / 24 giờ |
|---|---|
| kho đá | 480 kg |
| Quyền lực | 2800W |
| Khay đá | 468 khay đá viên |
| Cách làm mát | Làm mát bằng không khí, làm mát bằng nước |