| Tên sản phẩm | Máy làm đá viên 120 kg |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 682 * 610 * 1050mm |
| Sản xuất hàng ngày | 120kgs / 24 giờ |
| kho đá | 55 kg |
| Khối lượng tịnh | 76KGS |
| Sản xuất nước đá | 180kg / 24 giờ |
|---|---|
| kho đá | 150 kg |
| Quyền lực | 800 w |
| Khay đá | 182 khay đá viên |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50Hz/3ph |
| Kích thước | 1230*930*2040 |
| Khả năng lưu trữ băng | 480kg |
| Quyền lực | 3680W |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 220V/50Hz hoặc 115V/60Hz |
| Kích thước | 760*830*1900 |
| Dung tích | 454kg/ngày |
| Quyền lực | 1860W |
| Kích thước sản phẩm | 430 * 700 * 800mm |
|---|---|
| Sản xuất nước đá | 40kg / 24 giờ |
| kho đá | 15kg |
| Hệ thống làm mát | nước làm mát |
| Quyền lực | 320W |
| Kích thước sản phẩm | 430 * 550 * 800mm |
|---|---|
| Sản xuất nước đá | 36kg / 24 giờ |
| kho đá | 15kg |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát Máy làm đá viên |
| Quyền lực | 380W |
| Sản xuất nước đá | Máy làm đá viên thương mại 315kg / 24 giờ |
|---|---|
| kho đá | 250 kg |
| Quyền lực | Máy làm đá viên 1350W tự động |
| Khay đá | 234 khay đá viên |
| Điều kiện | Mới |
| Ice Production Time | 24 Hours |
|---|---|
| Voltage | 220V |
| Ice Size | 1 Inch |
| Ice Tray | 342 Ice Cubes Tray |
| Ice Production | 454kg/24hours |
| Sản xuất nước đá | 1000kg / 24 giờ |
|---|---|
| kho đá | 480 kg |
| Quyền lực | 3680W |
| Khay đá | Khay đá viên 798 |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến, Phụ tùng thay thế miễn phí, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Sản xuất nước đá | 454kg / 24 giờ |
|---|---|
| kho đá | 250 kg |
| Quyền lực | Máy làm đá viên 1860W |
| Khay đá | 342 khay đá viên |
| Kích thước băng | 22 * 22 * 22mm, có thể được tùy chỉnh |