| Tên sản phẩm | Máy làm đá viên |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 398 * 542 * 682mm |
| Sản xuất hàng ngày | 50kg / 24 giờ |
| kho đá | 7 kg |
| Số băng / lần | 24 viên băng đạn |
| TÊN SẢN PHẨM | Máy làm đá 100 kg hình viên đạn |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 682 * 610 * 1050mm |
| Sản xuất hàng ngày | 100kgs / 24 giờ |
| Trữ đá | 55 kg |
| Khối lượng tịnh | 72KGS |
| Ứng dụng | Thuộc về thương mại |
|---|---|
| Khả năng chứa đá | 250kg, 500kg, 600kg, 700kg, 800kg, 900kg, 1000kg, 2000kg |
| Kích thước(l*w*h) | 760*830*1900mm |
| Điện áp | 220V/50Hz;220V/60Hz;110V/60Hz |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát/làm mát bằng nước |
| Điện áp | 220V/50 ~ 60Hz; 110V/50 ~ 60Hz |
|---|---|
| Kích thước | 682*610*1050MM |
| Khả năng lưu trữ băng | 55kg |
| sản xuất hàng ngày | 150kg |
| Hệ thống làm mát | Làm mát không khí |
| Kích thước sản phẩm | 530 * 700 * 800mm |
|---|---|
| Sản xuất nước đá | 60kg / 24 giờ |
| kho đá | 20kg |
| Hệ thống làm mát | nước làm mát |
| Quyền lực | 380W |
| sản xuất nước đá | Máy làm đá viên 500kgs~1000kgs/24 giờ |
|---|---|
| Thùng đá lưu trữ | Viên đá 480 kg |
| Sức mạnh | 3680w |
| Khay đá | 684 khay đựng đá viên |
| Điện áp | 220V,380V |
| Tên sản phẩm | go kgs Bullet Ice Maker |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 682 * 610 * 1050mm |
| Sản xuất hàng ngày | 90kg / 24 giờ |
| kho đá | 55 kg |
| Khối lượng tịnh | 71kg |
| Tên sản phẩm | Máy làm đá 120 kg hình viên đạn |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 682 * 610 * 1050mm |
| Sản xuất hàng ngày | 120kgs / 24 giờ |
| kho đá | 55 kg |
| Khối lượng tịnh | 76KGS |
| Hình dạng băng | đạn |
|---|---|
| Điện áp | 220V/50 ~ 60Hz; 110V/50 ~ 60Hz |
| Kích thước | 548*611*823mm |
| Khả năng lưu trữ băng | 13kg |
| sản xuất hàng ngày | 50kg |
| sản xuất nước đá | Máy làm đá 500kg |
|---|---|
| kho chứa đá | 250 kg đá viên |
| Sức mạnh | 1860w |
| Khay đá | Khay đựng đá viên 19*21 |
| Điện áp | 220V, 50·60Hz |