| Kích thước sản phẩm | 530 * 600 * 820mm |
|---|---|
| Sản xuất nước đá | 54kg / 24 giờ |
| kho đá | 26kg |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát Máy làm đá viên |
| Quyền lực | 400W |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 220V/50HZ/1P |
| Kích thước | 4561930*1910 |
| Dung tích | 681kg/ngày |
| Quyền lực | 2800W |
| Hình dạng băng | Khối lập phương |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50Hz/3P |
| Kích thước | 760*830*1900mm |
| Năng lực hàng ngày | 900kg/ngày |
| Quyền lực | 1,86KW |
| Sản xuất nước đá | Máy làm đá viên thông thường 500kg / 24 giờ |
|---|---|
| kho đá | 250 kg |
| Quyền lực | 1860W |
| Khay đá | 399 khay đá viên |
| Cách làm mát | Làm mát bằng không khí, làm mát bằng nước |
| sản xuất nước đá | Máy làm đá viên 500kgs~1000kgs/24 giờ |
|---|---|
| kho chứa đá | Viên đá 480 kg |
| Sức mạnh | 3680w |
| Khay đá | 684 khay đựng đá viên |
| Điện áp | 220V,380V |
| Sản xuất nước đá | Máy làm đá viên thương mại 225kg / 24 giờ |
|---|---|
| kho đá | 250 kg |
| Quyền lực | Khối máy làm đá 1180 W |
| Khay đá | Khay đá viên 198 |
| Kích thước | 770 * 830 * 1720mm |
| Kích thước sản phẩm | 680 * 690 * 1000mm |
|---|---|
| Sản xuất nước đá | Máy làm đá viên thương mại 128kg / 24 giờ |
| kho đá | 45kg |
| Hệ thống làm mát | Máy làm đá làm mát bằng không khí |
| Quyền lực | 650 W |
| Sản xuất nước đá | Máy làm đá viên thương mại 135kg / 24 giờ |
|---|---|
| kho đá | 150kg |
| Kích thước đầu băng | 560 * 600 * 570mm |
| Kích thước thùng đá | 560 * 830 * 1050mm |
| Quyền lực | 750 w |
| Kích thước sản phẩm | 680 * 690 * 1000mm |
|---|---|
| Sản xuất nước đá | Máy làm đá viên thương mại 90kg / 24 giờ |
| kho đá | 45kg |
| Hệ thống làm mát | Máy làm đá thương mại làm mát không khí |
| Quyền lực | 600 W |
| Kích thước sản phẩm | 530 * 600 * 820mm |
|---|---|
| Sản xuất nước đá | Máy làm đá viên thương mại 68kg / 24 giờ |
| kho đá | 26kg |
| Hệ thống làm mát | Máy làm đá khối làm mát không khí |
| Quyền lực | 420 W |