| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200*600*1980mm |
| nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 280L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600*600*1980mm |
| nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 280L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1860*700*2130mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 600L |
| Tên sản phẩm | 2 tủ lạnh cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200*600*1980mm |
| Nhiệt độ | +2~ +10°C |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 1000L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600*600*1980mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 300L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200*600*1980mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 450L |
| Tên sản phẩm | máy làm lạnh trưng bày ba cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1880*720*2000mm |
| Nhiệt độ | 2~10℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Âm lượng | 1600L |
| Tên sản phẩm | Tủ trưng bày 3 cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1710*720*2063mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Âm lượng | 1500L |
| Kích thước sản phẩm | 900*520*835mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Âm lượng | 208L |
| Quyền lực | 190W |
| TÊN SẢN PHẨM | Sing Door Back Bar Cooler |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 900 * 535 * 830mm |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 208L |
| Quyền lực | 190W |