| Kích thước sản phẩm | 1000 * 700 * 2023mm |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Âm lượng | Tủ lạnh trưng bày 800L Convienience Store |
| Quyền lực | 400W |
| Tên sản phẩm | Cửa xoay 2 kính |
|---|---|
| Kích thước | 1200 * 700 * 2100mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Tên sản phẩm | Cửa xoay 3 kính |
|---|---|
| Kích thước | 1800 * 700 * 2100mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Tên sản phẩm | với trong tủ lạnh 3 cửa |
|---|---|
| Kích thước | 1800 * 700 * 2100mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh cửa kính thương mại |
|---|---|
| Kích thước | 2500 * 700 * 2100mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50Hz |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Đồng hương |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50Hz |
| Cửa | 4 chiếc cho một bên, tổng 8 chiếc |
| Kích thước sản phẩm | 1350 * 530 * 835mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng quạt |
| Âm lượng | 330L |
| Quyền lực | 250W |
| Kích thước sản phẩm | 2400 * 800 * 800mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 550L |
| Quyền lực | 600W |
| Kích thước sản phẩm | 1350 * 530 * 835mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng quạt |
| Âm lượng | 330L |
| Quyền lực | 250W |