| Tên sản phẩm | tủ lạnh một cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 585 * 605 * 1980mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 360L |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh trưng bày 3 cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1710 * 720 * 2063mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 1500L |
| Tên sản phẩm | ba cửa kính hiển thị máy làm lạnh |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1880 * 720 * 2000mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 1600L |
| Tên sản phẩm | hai bên cửa kính trưng bày tủ lạnh |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 1000L |
| Tên sản phẩm | Tủ mát trưng bày 5 cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 3100 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 2500L |
| Kích thước sản phẩm | 900 * 520 * 835mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 208L |
| Quyền lực | 190W |
| Kích thước sản phẩm | 900 * 520 * 835mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 208L |
| Quyền lực | 190W |
| Đăng kí | Cửa hàng tiện lợi / Quán bar |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1350 * 535 * 830mm |
| Điện áp (V) | 220V / 50-60HZ, 110V / 60Hz (tùy chọn) |
| Công suất (W) | 220V |
| Âm lượng | 330L |
| Đăng kí | Nhà hàng, Quán cà phê, Quán bar, thậm chí cả nhà. |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H) (mm) | 900 * 535 * 830mm |
| Máy nén | máy nén thương hiệu (tùy chọn) |
| Môi chất lạnh | R134A |
| Điện áp (V) | 220V / 50-60HZ, 110V / 60Hz (tùy chọn) |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh 2 cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát cửa hàng tiện lợi |
| Âm lượng | Tủ lạnh 1000L cửa kính |