| Tên sản phẩm | Cửa kính tủ lạnh hiển thị thẳng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát màn hình cửa kính |
| Âm lượng | 450L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh trưng bày một cửa |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600 * 700 * 2000mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 500L |
| Tên sản phẩm | hai cửa kính trưng bày tủ đông |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1340 * 720 * 2000mm |
| Nhiệt độ | -18 ~ -25 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 1000L |
| Tên sản phẩm | Tủ mát trưng bày siêu thị 3 cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1800 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 1500L |
| Tên sản phẩm | cửa kính đơn làm mát đồ uống |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 450L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh một cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 585 * 605 * 1980mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 360L |
| Kích thước sản phẩm | 1120 * 585 * 1900mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 688L |
| Quyền lực | 400W |
| Tên sản phẩm | Tủ mát trưng bày cửa hàng tiện lợi |
|---|---|
| Kích thước | 1800 * 700 * 2100mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát đồ uống Tủ lạnh cửa kính |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh một cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600 * 700 * 2100mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 380L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh hai cửa |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 800L |