| Voltage | 220V/50Hz |
|---|---|
| Color | White |
| Temperature Range | 2-10°C |
| Capacity | 400L |
| Door Type | Sliding |
| Size | 1500*650*1200mm |
|---|---|
| Voltage | 220V/50Hz |
| Capacity | 400L |
| Door Type | Sliding |
| Defrost Type | Automatic |
| Kích thước sản phẩm | 1800*730*1100mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Quyền lực | 800W |
| Máy nén | Secop(Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1800 * 730 * 1100mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 800W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 730 * 1100mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 760W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 2000 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 950W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 650w |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 730 * 1860mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 1090W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Tên sản phẩm | tủ đông trưng bày kem |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 960 * 1300mm |
| Nhiệt độ | -16 ~ -22 ℃ |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Công nghệ |
| Tên sản phẩm | Tủ trưng bày kem |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 1130 * 1350mm |
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Công nghệ |