| Kích thước sản phẩm | 1800 * 900 * 1100mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 900w |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 730 * 1860mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 1090W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Tên sản phẩm | đi trong mát với 4 cửa kính |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Comprssor | Đồng hương |
| Ứng dụng | trưng bày đồ uống, bia, trái cây, rau, vv trong siêu thị |
| Số cửa kính | bất kỳ cửa nào có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Cửa kính tủ lạnh hiển thị thẳng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát màn hình cửa kính |
| Âm lượng | 450L |
| Tên sản phẩm | đi bộ ngoài trời trong mát |
|---|---|
| Nhiệt độ | 0 ~ 10 ℃ |
| Đi bộ trong tấm làm mát | Độ dày 75mm, 100mm, 150mm |
| Loại | Máy làm mát không khí đi bộ thương mại trong máy làm mát |
| Quạt động cơ | coppe với loại vây |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh hiển thị Deli |
|---|---|
| Nhiệt độ | Tủ đông tủ lạnh thương mại 2 ~ 8 ℃ |
| Âm lượng | 150L |
| Loại làm mát | quạt làm mát tủ lạnh thương mại tủ đông |
| Comprssor | Panasonic |
| Noise Level | 45dB |
|---|---|
| Interior Shelves | 3 |
| Cooling system | Air Cooling |
| Material | Stainless Steel |
| Temperature Range | 2-10°C |
| Tên sản phẩm | tủ đông đảo |
|---|---|
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ |
| Comprssor | Công nghệ |
| Môi chất lạnh | R404a |
| Kiểu | Máy làm mát không khí |
| Tên sản phẩm | bàn chuẩn bị bánh pizza |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1365 * 700 * 980mm |
| Số cửa | 3 chiếc |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Vôn | 220~240V/50Hz~60Hz; 220 ~ 240V / 50Hz ~ 60Hz; 110V/60Hz 110V / 60Hz |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 860W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |