| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ hoặc -18 ~ -22 ℃ |
|---|---|
| Chế độ làm mát | quạt làm mát / làm mát tĩnh |
| Máy nén | Secop / Embraco |
| Môi chất lạnh | r404a / r134a / r290a |
| Ứng dụng | bảo quản và trưng bày thực phẩm |
| Tên sản phẩm | máy làm lạnh trưng bày salad |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 400W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Vật chất | Thép không gỉ 201/430 |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Quán bar |
|---|---|
| Kích thước (L*W*H) (mm) | 560*585*880mm |
| Máy nén | máy nén thương hiệu (tùy chọn) |
| Điện áp (V) | 220V/50-60HZ,110V/60Hz(tùy chọn) |
| Sức mạnh (W) | 160W |
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 660 * 1200mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | Tủ lạnh bánh 400L |
| Quyền lực | 650w |
| Kích thước sản phẩm | 1350 * 530 * 835mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng quạt |
| Âm lượng | 330L |
| Quyền lực | 250W |
| tên sản phẩm | thanh mát trở lại |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1350 * 535 * 830mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 330L |
| Nhiệt độ | -16 ~ -20 ℃ hoặc nhiệt độ kép |
|---|---|
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Giáp |
| Môi chất lạnh | R404a |
| Ứng dụng | cho bột đông lạnh trong cửa hàng bánh |
| Kích thước sản phẩm | 695 * 690 * 1890mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 5 ~ + 22 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng máy nén |
| Âm lượng | Tủ mát trưng bày rượu 600L |
| Quyền lực | 220W |
| Kích thước sản phẩm | 595 * 690 * 1795mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 5 ~ + 22 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng máy nén |
| Âm lượng | Tủ mát trưng bày rượu 450L |
| Quyền lực | 140W |
| Kích thước sản phẩm | 1350 * 530 * 835mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng quạt |
| Âm lượng | 330L |
| Quyền lực | 250W |