| Defrost Type | Automatic |
|---|---|
| Interior Light | Yes |
| Size | 1500*650*1200mm |
| Noise Level | 45dB |
| Cooling system | Air Cooling |
| TÊN SẢN PHẨM | Dưới tủ lạnh truy cập |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H) (mm) | 1200 * 760/800 * 800mm |
| Máy nén | Wanbao / Embraco / Secop |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Điện áp (V) | 220V / 50-60HZ (tùy chọn), 110V / 60Hz |
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 730 * 1100mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 650w |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Tên sản phẩm | đi bộ trong tủ đông mát hơn |
|---|---|
| Nhiệt độ | 0 ~ 10 ℃ |
| Đi bộ trong tấm làm mát | Độ dày 75mm, 100mm, 150mm |
| vật liệu bảng | thép sơn, sus304 |
| Loại | Máy làm mát không khí đi bộ trong tủ đông lạnh |
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 660 * 1200mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | Tủ lạnh bánh 400L |
| Quyền lực | 650w |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 760W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 860W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |