| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Cửa | cửa xoay ba bên đôi, tổng cộng 6 chiếc |
| Tên sản phẩm | máy làm lạnh dưới quầy |
|---|---|
| nhiệt độ | +2 ~ +8 ℃ cho Máy làm lạnh dưới quầy |
| Khối lượng | 250L |
| Sức mạnh | 400W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Tên sản phẩm | tủ đông đảo |
|---|---|
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ tủ lạnh thương mại |
| Loại làm mát | quạt làm mát tủ lạnh thương mại tủ đông |
| Comprssor | Công nghệ |
| Môi chất lạnh | R404a |
| Kích thước sản phẩm | 595 * 530 * 1215mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 5 ~ + 22 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng máy nén |
| Âm lượng | Tủ lạnh rượu vang 188L |
| Quyền lực | 105w |
| Tên sản phẩm | Tủ đông lạnh đông đảo thực phẩm đông lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ thiết bị làm lạnh siêu thị |
| Loại làm mát | quạt làm mát siêu thị thiết bị điện lạnh |
| Comprssor | Công nghệ |
| Môi chất lạnh | R404a |
| Tên sản phẩm | thanh mát phía sau |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1350*535*830mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Âm lượng | 330L |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Cửa | Cửa đôi |
| Nhiệt độ | 2 ~ 8 / -16 ~ -20 ℃ |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 800 * 2000mm |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| khay nướng bánh | 28 chiếc |
| Điều kiện | Mới |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 780 * 1600mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 760W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh Bàn chuẩn bị Pizza |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 900 * 700 * 980mm |
| Số cửa | 2 chiếc |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Vôn | 220~240V/50Hz~60Hz; 220 ~ 240V / 50Hz ~ 60Hz; 110V/60Hz 110V / 60Hz |