| Size | 1500*650*1200mm |
|---|---|
| Voltage | 220V/50Hz |
| Capacity | 400L |
| Door Type | Sliding |
| Defrost Type | Automatic |
| Noise Level | 45dB |
|---|---|
| Color | White |
| Interior Light | Yes |
| Interior Shelves | 3 |
| Material | Stainless Steel |
| Voltage | 220V/50Hz |
|---|---|
| Color | White |
| Temperature Range | 2-10°C |
| Capacity | 400L |
| Door Type | Sliding |
| Tên sản phẩm | Bàn xếp salad |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1800*760*800mm |
| Nhiệt độ | +2 ~ +8oC |
| Loại làm mát | làm mát trực tiếp / làm mát quạt |
| Máy nén | GMCC / Embraco / Secop |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 760 * 1250/1500 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 720 ~ 820W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1220*760*1980mm |
| nhiệt độ | -24~ -30℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Khối lượng | 1000L |
| sản xuất nước đá | Máy làm đá viên 500kgs~1000kgs/24 giờ |
|---|---|
| Thùng đá lưu trữ | Viên đá 480 kg |
| Sức mạnh | 3680w |
| Khay đá | 684 khay đựng đá viên |
| Điện áp | 220V,380V |
| sản xuất nước đá | Máy làm đá 500kg |
|---|---|
| kho chứa đá | 250 kg đá viên |
| Sức mạnh | 1860w |
| Khay đá | Khay đựng đá viên 19*21 |
| Điện áp | 220V, 50·60Hz |
| sản xuất nước đá | Máy làm đá viên 500kgs~1000kgs/24 giờ |
|---|---|
| kho chứa đá | Viên đá 480 kg |
| Sức mạnh | 3680w |
| Khay đá | 684 khay đựng đá viên |
| Điện áp | 220V,380V |
| Nhiệt độ | -16 ~ -20 ℃ hoặc nhiệt độ kép |
|---|---|
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Giáp |
| Môi chất lạnh | R404a |
| Ứng dụng | cho bột đông lạnh trong cửa hàng bánh |