| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600*600*1980mm |
| nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 280L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600*600*1980mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 300L |
| Tên sản phẩm | Bàn dưới quầy |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1500*600/700/760/800*800mm |
| nhiệt độ | +2 ~ +8℃ / -12 ~ -18℃ |
| Loại làm mát | làm mát trực tiếp / làm mát quạt |
| Máy nén | GMCC / Embraco / Secop |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh thương mại cho trái cây và đồ uống |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 1059L thiết bị điện lạnh siêu thị |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | 2000 * 1000 * 2100mm |
| Kích thước sản phẩm | 900*520*835mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Âm lượng | 208L |
| Quyền lực | 190W |
| Tên sản phẩm | thanh mát phía sau |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1350mm*535mm*830mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Âm lượng | 330 lít |
| Nhiệt độ | -16 ~ -20 ℃ |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 800 * 2000mm |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| khay nướng bánh | 28 chiếc |
| Quyền lực | 600W |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh 2 cửa dưới |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 8 ℃ |
| Âm lượng | 250 L |
| Quyền lực | 250W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200*800*1980mm |
| nhiệt độ | -12~ -18oC |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Khối lượng | 1000L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1900*950*2050mm |
| nhiệt độ | -1 ~ 8°C |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Khối lượng | 1000L |