| Hình dạng băng | khối lập phương/xúc xắc |
|---|---|
| Điện áp | 220V/380V |
| Kích thước | 1250*840*1980mm |
| Dung tích | 40-880kg |
| Quyền lực | 2850W |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh tự phục vụ 5ft Meat Deli |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 8 ℃ thiết bị điện lạnh siêu thị |
| Âm lượng | 100L |
| Loại làm mát | quạt làm mát siêu thị thiết bị điện lạnh |
| Comprssor | Panasonic |
| Tên sản phẩm | bàn chuẩn bị bánh pizza |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1365 * 700 * 980mm |
| Số cửa | 3 chiếc |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Vôn | 220~240V/50Hz~60Hz; 220 ~ 240V / 50Hz ~ 60Hz; 110V/60Hz 110V / 60Hz |
| Tên sản phẩm | mở tủ lạnh trưng bày |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 870L |
| Quyền lực | 1896W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200*600*1980mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 450L |
| Tên sản phẩm | tủ đông đảo |
|---|---|
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ |
| Comprssor | Công nghệ |
| Môi chất lạnh | R404a |
| Kiểu | Máy làm mát không khí |
| Product name | upright fridge |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200*800*1980mm |
| Temperature | 2~ 8℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Volume | 1000L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 610*760*1980mm |
| nhiệt độ | +2~ +8℃ / -12~ -18℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | 800L |
| Noise Level | 45dB |
|---|---|
| Interior Shelves | 3 |
| Cooling system | Air Cooling |
| Material | Stainless Steel |
| Temperature Range | 2-10°C |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh thương mại cho trái cây và đồ uống |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 1059L thiết bị điện lạnh siêu thị |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | 2000 * 1000 * 2100mm |