| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1900*950*2050mm |
| nhiệt độ | -1 ~ 8°C |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Khối lượng | 1000L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1900*950*2050mm |
| nhiệt độ | -1 ~ 8°C |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Khối lượng | 1000L |
| Tên sản phẩm | Máy đông lạnh |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 810*1050*2250mm |
| nhiệt độ | -40℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Khối lượng | 1000L |
| Tên sản phẩm | 2 tủ lạnh cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200*600*1980mm |
| Nhiệt độ | +2~ +10°C |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 1000L |
| Product name | upright freezer |
|---|---|
| Product Size | 1200*760*2000mm |
| Temperature | -12~ -18℃ |
| Cooling System | Fan Cooling |
| Volume | 1000L |
| Tên sản phẩm | Máy làm lạnh trưng bày mở trái cây và rau |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 600L |
| Quyền lực | 1850w |
| Comprssor | Panasonic |
| Tên sản phẩm | tủ đông lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ |
| Comprssor | Giáp |
| Môi chất lạnh | 290 |
| Màu sắc | Trắng / Xám đậm |
| Sản xuất nước đá | Máy làm đá viên thương mại 225kg / 24 giờ |
|---|---|
| kho đá | 250 kg |
| Quyền lực | Khối máy làm đá 1180 W |
| Khay đá | Khay đá viên 198 |
| Kích thước | 770 * 830 * 1720mm |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1860*700*2130mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 600L |
| Kích thước sản phẩm | 680 * 690 * 1000mm |
|---|---|
| Sản xuất nước đá | Máy làm đá viên thương mại 128kg / 24 giờ |
| kho đá | 45kg |
| Hệ thống làm mát | Máy làm đá làm mát bằng không khí |
| Quyền lực | 650 W |