| Tên sản phẩm | bàn chuẩn bị bánh pizza |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1365 * 700 * 980mm |
| Số cửa | 3 chiếc |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Vôn | 220~240V/50Hz~60Hz; 220 ~ 240V / 50Hz ~ 60Hz; 110V/60Hz 110V / 60Hz |
| Defrost Type | Automatic |
|---|---|
| Interior Light | Yes |
| Size | 1500*650*1200mm |
| Noise Level | 45dB |
| Cooling system | Air Cooling |
| Tên sản phẩm | Tủ đông 3 cửa dưới quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ |
| Âm lượng | 450 ~ 550L |
| Quyền lực | 350 ~ 400W |
| Kích thước | 1800*800*800mm; 1800 * 800 * 800mm; 2100*800*800mm 2100 * 800 * 800mm |
| Tên sản phẩm | Tủ đông 2 cửa dưới quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ |
| Âm lượng | 250 ~ 450L |
| Quyền lực | 250 ~ 350W |
| Loại làm mát | Quạt làm mát |
| Tên sản phẩm | Tủ trưng bày 3 cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1710*720*2063mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Âm lượng | 1500L |
| Tên sản phẩm | Máy ép trái cây tự động |
|---|---|
| Kích thước máy | 490mm*460mm*700mm |
| Dung tích | 10L*3 |
| Quyền lực | 320W |
| Cân nặng | 35KGS |
| TÊN SẢN PHẨM | Máy ép nước trái cây tự động |
|---|---|
| Kích thước máy | 490 * 460 * 700mm |
| Dung tích | 10L * 3 |
| Quyền lực | 320w |
| Trọng lượng | 35kg |
| Cooling System | Air Cooling Cube Ice Machine |
|---|---|
| Voltage | 220V |
| Weight | 400 Lbs |
| Certifications | ETL, NSF |
| Ice Production | 454kg/24hours |