| Tên sản phẩm | Tủ mát trưng bày siêu thị 3 cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1800 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 1500L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh cửa kính thương mại |
|---|---|
| Kích thước | 2500 * 700 * 2100mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50Hz |
| Tên sản phẩm | 3 cửa thẳng đứng hiển thị làm lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 650w |
| Âm lượng | 1500L tủ đông lạnh bằng thép không gỉ thương mại |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Tên sản phẩm | hai bên cửa kính trưng bày tủ lạnh |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 1000L |
| Tên sản phẩm | Tủ mát trưng bày 5 cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 3100 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 2500L |
| Tên sản phẩm | cửa kính ngăn mát và tủ đông |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ hoặc -18 ~ -22 ℃ |
| Âm lượng | Tùy chỉnh |
| Comprssor | Copeland / Bitzer |
| Kích thước sản phẩm | bất kỳ cánh cửa nào cũng có thể làm |
| Tên sản phẩm | Cửa xoay 3 kính |
|---|---|
| Kích thước | 1800 * 700 * 2100mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 660 * 1200mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | Tủ lạnh bánh 400L |
| Quyền lực | 650w |
| Kích thước sản phẩm | 1000 * 700 * 2023mm |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Âm lượng | Tủ lạnh trưng bày 800L Convienience Store |
| Quyền lực | 400W |
| Tên sản phẩm | thanh mát phía sau |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1350mm*535mm*830mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Âm lượng | 330 lít |