| Tên sản phẩm | Tủ lạnh trưng bày 3 cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1710 * 720 * 2063mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 1500L |
| Kích thước sản phẩm | 900*520*835mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Âm lượng | 208L |
| Quyền lực | 190W |
| Tên sản phẩm | Cửa xoay 3 kính |
|---|---|
| Kích thước | 1800 * 700 * 2100mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Tên sản phẩm | Tủ trưng bày 3 cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1710*720*2063mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Âm lượng | 1500L |
| Tên sản phẩm | cửa kính tủ lạnh thẳng đứng đơn |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 260W |
| Âm lượng | 500L |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Tên sản phẩm | tủ đông cửa kính kép thẳng đứng |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ |
| Quyền lực | 800W |
| Âm lượng | 1000L |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Tên sản phẩm | cửa kính đôi dưới tủ đông quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ |
| Âm lượng | 200 ~ 450L |
| Quyền lực | 250 ~ 350W |
| Loại cửa | 2 chiếc cửa kính |
| Tên sản phẩm | ba cửa kính dưới quầy đông lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -18 ℃ |
| Âm lượng | 450 ~ 550L |
| Quyền lực | 350 ~ 400W |
| Loại cửa | 3 chiếc cửa kính |
| Tên sản phẩm | 3 cửa thẳng đứng hiển thị làm lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 650w |
| Âm lượng | 1500L tủ đông lạnh bằng thép không gỉ thương mại |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200*600*1980mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 450L |